169 Views

புது தில்லி: 

மும்பை கோகிலாபென் திருப்பாய் அம்பானி மருத்துவமனையில் நடிகர் இர்பான் கான் புதன்கிழமை காலமானார், அங்கு அவர் பெருங்குடல் தொற்றுக்கு சிகிச்சை பெற்று வந்தார். அவரது குடும்பத்தினரால் வெளியிடப்பட்ட ஒரு அறிக்கையில், திரு கான் தனது இறுதி நேரங்களை “தனது அன்பால் சூழப்பட்டார், அவருடைய குடும்பம் அவர் மிகவும் அக்கறை கொண்டிருந்தது” என்று கூறினார். சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு, நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையில் திரு கான் “இன்னும் போரில் ஈடுபட்டுள்ளார்” என்று கூறினார்.

 இந்திய சினிமாவின் மிகவும் மரியாதைக்குரிய தெஸ்பியர்களில் ஒருவரான பிகு நட்சத்திரம் பல மாதங்களாக ஒரு கட்டியை எதிர்த்துப் போராடி லண்டனில் சிகிச்சை பெற்ற பின்னர் சில மாதங்களுக்கு முன்பு மும்பைக்கு திரும்பினார். இர்ஃபான் கானுக்கு மனைவி சுதாபா மற்றும் இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர். நேற்று, அவரது செய்தித் தொடர்பாளர் அவரை தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு அழைத்துச் சென்றதை உறுதிப்படுத்தினார், பின்னர், இர்பான் கான் இறந்துவிட்டார் என்ற வதந்திகளை நிராகரித்தார்.

இர்பான் கானின் குடும்பத்தின் சார்பாக வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையைப் படியுங்கள்:

“நான் நம்புகிறேன், நான் சரணடைந்தேன்”; புற்றுநோயுடனான தனது சண்டையைப் பற்றி திறந்து வைத்து 2018 இல் அவர் எழுதிய இதய உணர்வுக் குறிப்பில் இர்பான் வெளிப்படுத்திய பல சொற்கள் இவை. மற்றும் சில சொற்களைக் கொண்ட ஒரு மனிதனும், தனது ஆழ்ந்த கண்களால் அமைதியான வெளிப்பாடுகளின் நடிகரும், திரையில் அவரது மறக்கமுடியாத செயல்களும். இந்த நாள், அவர் காலமான செய்தியை நாம் முன்வைக்க வேண்டும் என்பது வருத்தமளிக்கிறது. இர்ஃபான் ஒரு வலிமையான ஆத்மாவாக இருந்தார், கடைசி வரை போராடிய ஒருவர், அவருக்கு அருகில் வந்த அனைவருக்கும் எப்போதும் உத்வேகம் அளித்தார். ஒரு அரிய புற்றுநோயின் செய்தியுடன் 2018 இல் மின்னல் தாக்கிய பின்னர், அது வந்தவுடனேயே உயிரை மாய்த்துக் கொண்டார், அதனுடன் வந்த பல போர்களில் சண்டையிட்டார். அவரது அன்பால் சூழப்பட்ட, அவர் மிகவும் அக்கறை காட்டிய அவரது குடும்பத்தினர், அவர் சொர்க்கத்திற்கு தங்கியிருந்தார், உண்மையிலேயே தனக்கு சொந்தமான ஒரு பாரம்பரியத்தை விட்டுவிட்டார். நாம் அனைவரும் ஜெபிக்கிறோம், அவர் நிம்மதியாக இருக்கிறார் என்று நம்புகிறோம்.

பிகுவில் இர்ஃபான் கானை இயக்கிய திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஷூஜித் சிர்கார் ட்வீட் செய்ததாவது: “என் அன்பு நண்பர் இர்பான். நீங்கள் சண்டையிட்டு சண்டையிட்டீர்கள், போராடினீர்கள். நான் எப்போதும் உங்களைப் பற்றி பெருமைப்படுவேன் .. நாங்கள் மீண்டும் சந்திப்போம் .. சுதாபா மற்றும் பாபிலுக்கு இரங்கல் .. நீங்களும் சண்டையிட்டீர்கள், இந்த சண்டையில் முடிந்த அனைத்தையும் நீங்கள் கொடுத்தீர்கள். அமைதி மற்றும் ஓம் சாந்தி. இர்பான் கான் வணக்கம், “என்று அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

செவ்வாய்க்கிழமை மாலை இர்ஃபான் கானின் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்ட செய்தி பரவியபோது, ​​நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் இந்த அறிக்கையை வெளியிட்டார்: “ஆம், பெருங்குடல் தொற்று காரணமாக இம்பான் கான் மும்பையின் கோகிலாபெனில் ஐ.சி.யுவில் அனுமதிக்கப்பட்டார் என்பது உண்மைதான். அனைவரையும் நாங்கள் புதுப்பித்துக்கொள்வோம். டாக்டரின் அவதானிப்பு.

அவரது வலிமையும் தைரியமும் இதுவரை போரிடவும் போராடவும் அவருக்கு உதவியது, அவருடைய மகத்தான விருப்பம் மற்றும் அவரது நலம் விரும்பிகளின் பிரார்த்தனைகளால் நாங்கள் உறுதியாக இருக்கிறோம், அவர் விரைவில் குணமடைவார். ” இர்ஃபானின் மனைவி சுதாபா சிக்தர் மற்றும் அவரது மகன்களான பாபில் மற்றும் அயன் கான் ஆகியோரும் மருத்துவமனையில் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது.

புதன்கிழமை, திரு கானின் மரணம் குறித்த முன்கூட்டிய அறிக்கைகளுக்கு எதிராக ஒரு புதிய அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது. இர்பானின் உடல்நலம் குறித்து தீவிரமான அனுமானங்கள் செய்யப்படுகின்றன என்பதை அறிவது மிகவும் ஏமாற்றமளிக்கிறது. மக்கள் அக்கறை கொண்டுள்ளனர் என்பதை நாங்கள் உண்மையிலேயே பாராட்டுகிறோம், சில ஆதாரங்கள் தீவிர வதந்திகளைப் பரப்புவதையும் பீதியை உருவாக்குவதையும் பார்ப்பது வருத்தமளிக்கிறது. இர்பான் ஒரு வலிமையான நபர், இன்னும் போரில் ஈடுபட்டு வருகிறார். வதந்திகளுக்கு ஆளாகாதீர்கள், கற்பனையான இந்த உரையாடல்களில் பங்கேற்க வேண்டாம் என்று நாங்கள் உண்மையிலேயே கேட்டுக்கொள்கிறோம், “என்று நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

இர்ஃபான் கான் மார்ச் 2018 இல் நியூரோஎண்டோகிரைன் கட்டி இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, விரைவில் அவர் சிகிச்சைக்காக லண்டனுக்கு பறந்தார். ஆங்ரேஸி மீடியத்தை படமாக்க 2019 பிப்ரவரியில் இந்தியா திரும்பிய அவர், சிறிது காலம் தங்கிய பின்னர் லண்டனுக்கு திரும்பினார். லண்டனில் அறுவை சிகிச்சை மற்றும் சிகிச்சையின் பின்னர் நடிகர் கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் இந்தியா திரும்பினார்.

இர்பான் கானின் தாய் சயீதா பேகம் தனது 95 வயதில் ஜெய்ப்பூரில் சனிக்கிழமை காலை இறந்தார். கொரோனா வைரஸ் பூட்டுதல் காரணமாக மும்பையில் இருந்து பயணிக்க முடியாத இர்ஃபான், வீடியோ கான்பரன்சிங் அமர்வு மூலம் தனது மறைந்த தாய்க்கு இறுதி மரியாதை செலுத்தினார் என்று செய்தி நிறுவனம் ஏ.என்.ஐ தெரிவித்துள்ளது.

இர்ஃபான் கான் கடைசியாக ஆங்ரேஸி மீடியத்தில் காணப்பட்டார் , இது இந்தியாவில் பூட்டுதல் விதிக்கப்படுவதற்கு ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டது. நடிகர் உடல்நிலை காரணமாக படத்தின் விளம்பரங்களில் ஒரு பகுதியாக இருக்கவில்லை; படத்தின் டிரெய்லர் வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக வீடியோ செய்தி மூலம் அவர் தனது ரசிகர்களுடன் பேசினார். அவரது திரைப்பட வரவுகளில் சர்வதேச அளவில் புகழ்பெற்ற பிரசாதங்களான தி லஞ்ச்பாக்ஸ் மற்றும் ஹாலிவுட் பிளாக்பஸ்டர் ஜுராசிக் வேர்ல்ட் ஆகியவை அடங்கும்.

Translate »